Jio Phone 5G जिओ कंपनीने आणले नवीन 4G मोबाईल फोन, पहा स्वस्त किंमत आणि त्याची फीचर्स

Jio Phone 5G नमस्कार मित्रांनो आज जीवनी असे नवीन दोन फोन लॉन्च करणार आहेत त्याची आज आपण माहिती पाहणार आहोत तसेच त्या फोनची किंमत आणि फ्युचर्स याबद्दल माहिती जाणून घेऊया,जिओचा नवा फोन कधी लाँच होणार याबद्दल स्मार्टफोन मार्केटमध्ये खूप चर्चा आहे का? रिलायन्सच्या एजीएमच्या (वार्षिक सर्वसाधारण सभेच्या) दिवसाबाबत सर्वाधिक अंदाज बांधले जात आहेत. 28 ऑगस्ट रोजी होणाऱ्या AGM बैठकीत Jio च्या नवीन JioPhone 5G फोनवरून पडदा हटवला जाऊ शकतो. कार्यक्रमापूर्वी मोठ्या प्रमाणात माहिती समोर आली होती. बीआयएस (ब्यूरो ऑफ इंडियन स्टँडर्ड्स) च्या नवीन सूचीमध्ये असे दिसून आले आहे की कंपनी दोन नवीन मॉडेल्सवर काम करत आहे. सुप्रसिद्ध टिपस्टर मुकुल शर्मा यांनी ही यादी शेअर केली आहे. त्यांनी लिहिले की नवीन जिओ फोन BIS प्रमाणित आहेत. मुकुलचे नवीन ट्विट असे सूचित करते की जिओ दोन नवीन मॉडेल्सवर काम करत आहे.

आजचे सोयाबीन बाजार भाव पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Jio Phone 5G मुकुलच्या यादीतून हेच शिकता येईल. आगामी डिवाइसच्या स्पेसिफिकेशन्स आणि किंमतीबद्दल काहीही माहिती नाही. रिपोर्ट्सनुसार, नवीन जिओ फोन या महिन्याच्या अखेरीस अनावरण केला जाईल. तुमच्या विक्रीला नक्कीच थोडा वेळ लागू शकतो. अलीकडेच Jio ने सर्वात स्वस्त 4G फोन Jio Bharat V2 लाँच केला. अशा परिस्थितीत कंपनी देशाला सर्वात स्वस्त 5G फोन देखील भेट देऊ शकते असे म्हटल्यास चुकीचे ठरणार नाही.

जिओच्या मोबाईलची किंमत आणि पिक्चर्स पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Jio Phone 5G या फोन मधील वैशिष्टे पहा
आतापर्यंतच्या अंदाजानुसार जिओच्या पुढील स्मार्टफोनमध्ये HD+ रिझोल्यूशनसह 6.5-इंचाचा IPS डिस्प्ले असू शकतो. हा फोन Qualcomm Snapdragon 480 SoC सह सुसज्ज असू शकतो, ज्यामध्ये 4GB रॅम आणि 32GB अंतर्गत स्टोरेज मिळेल. फोनमध्ये ड्युअल कॅमेरा सेटअप दिला जाऊ शकतो. समोर एक 8MP सेल्फी शूटर दिला जाईल. जिओच्या पुढील स्मार्टफोनबद्दलच्या सर्व चर्चांना त्याच्या पुष्टीकरणाची प्रतीक्षा करावी लागेल. तथापि, कंपनी दोन नवीन मॉडेल्सवर काम करत असल्याची पुष्टी झाली आहे.

Leave a Comment