Jio new Free Recharge जिओ कंपनीचा तीन महिन्यासाठी जाणून घ्या स्वस्त प्लॅन.

Jio new Free Recharge : रिचार्ज योजना Jio Cinema चे सदस्यत्व देते, वापरकर्त्यांना Jio Cinema अपद्वारे चित्रपट, टीव्ही शो आणि अनन्य सामग्रीची विस्तृत निवड प्रदान करते. रिचार्ज प्लॅनमध्ये ZEE5 चे सदस्यत्व समाविष्ट आहे. जे वापरकर्त्यांना ZEE 5 प्लॅटफॉर्मवर उपलब्ध असलेल्या विविध प्रकारच्या सामग्रीमध्ये प्रवेश करण्यास अनुमती देते.
या रिचार्ज प्लॅनचा लाभ घेणार्‍या वापरकर्त्यांना Jio Cloud या क्लाउड स्टोरेज सेवेचाही प्रवेश मिळतो, ज्यामुळे त्यांना त्यांचा डेटा क्लाउडमध्ये सुरक्षितपणे संग्रहित आणि व्यवस्थापित करता येत आहे.रिलायन्स जिओच्या 395 रुपयांच्या प्लानमध्ये 84 दिवसांची मुदत मिळते. यात युजर्संना अनलिमिटेड कॉल मिळतात.

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

यात लोकल आणि एसटीडी कॉल्सचा समावेश आहे. जिओच्या 395 च्या रिचार्ज प्लानमध्ये 6 जीबी इंटरनेट डेटा एक्सेस मिळतो. हा हायस्पीड डेटा असेल. 6 जीबी लिमिट संपल्यानंतर 64 केबीपीएस स्पीड डेटा मिळेल. जिओ युजर्सचा डेटा लवकर संपला तर ते डेटा पॅकचा वापर करू शकतात.

181 रुपयात युजर्संना 30जीबी डेटा मिळेल. रिलायन्स जिओच्या या प्रीपेड प्लानमध्ये युजर्संना 100 एसएमस मोफत पाठवता येतील. जिओ प्लानसोबत काही अॅप्सची कॉम्प्लिमेंट्री सब्सक्रिप्शन मिळेल. यात जिओ टीव्ही, जिओ सिनेमा आणि जिओ क्लाउडचा समावेश आहे.

Leave a Comment